Màn hình tương tác Summy 86-inch SUMMYSMT86
| Màn hình tương tác 86inch |
| Model: SUMMYSMT86 |
| Hãng sản xuất: SUMMY SmartTouch |
| Bảo hành: 24 tháng |
| Tính Năng Nổi Bật : |
| Tương tác cùng lúc 40 điểm chạm |
| Hệ điều hành có thể nâng cấp lên Android 13, Ram 8G và ROM 128G |
| Tùy chọn mở rộng thêm : Camera 13M & 8 Micro đa hướng với khoảng cách thu phát âm lên đến 8m |
| Kết nối không dây với : Smart Phone, Windows, MAC,… |
| Tổng quan: |
| Kích thước: 86″ |
| Màn hình hiển thị: |
| Loại đèn nền: D-LED |
| Độ phân giải: 3840 x 2160 (4K) / 60hz |
| Màu hiển thị: 1,07 tỷ màu |
| Độ tương phản: 4000: 1 |
| Độ sáng: 350cd/m² |
| Góc nhìn: 178˚ |
| Thông số cảm ứng |
| Công nghệ cảm ứng: cảm ứng hồng ngoại |
| Điểm chạm: 20 điểm chạm với HĐH Android và 40 điểm chạm với HĐH Windows |
| Tương tác bằng : ngón tay, hoặc bất kỳ loại bút nào |
| Tỷ lệ phản hồi : ≤4ms |
| Điểm chạm nhỏ nhất: 2mm |
| Độ chính xác điểm chạm: 1mm |
| Thời gian đáp ứng: 5ms |
| Loa tích hợp : 2 x 15W |
| Hotspot : Yes |
| Bluetooth : V 5.0(2.4Hz) |
| WiFi : Support WIFI 6, 802.11 ac/b/g/n/ac, 2.4GHz/5 GHz |