Màn hình tương tác Summy 75-inch SUMMYSMT75
| Màn hình tương tác 75inch | SUMMYSMT75 | Bộ |
| Model: SUMMYSMT75 | ||
| Hãng sản xuất: SUMMY SmartTouch | ||
| Bảo hành: 24 tháng | ||
| Tính Năng Nổi Bật : | ||
| Tương tác cùng lúc 40 điểm chạm | ||
| Hệ điều hành có thể nâng cấp lên Android 13, Ram 8G và ROM 128G | ||
| Tùy chọn mở rộng thêm : Camera 13M & 8 Micro đa hướng với khoảng cách thu phát âm lên đến 8m | ||
| Kết nối không dây với : Smart Phone, Windows, MAC,… | ||
| Tổng quan: | ||
| Kích thước: 75″ | ||
| Màn hình hiển thị: | ||
| Loại đèn nền: D-LED | ||
| Độ phân giải: 3840 x 2160 (4K) / 60hz | ||
| Màu hiển thị: 1,07 tỷ màu | ||
| Độ tương phản: 4000: 1 | ||
| Độ sáng: 350cd/m² | ||
| Góc nhìn: 178˚ | ||
| Thông số cảm ứng | ||
| Công nghệ cảm ứng: cảm ứng hồng ngoại | ||
| Điểm chạm: 20 điểm chạm với HĐH Android và 40 điểm chạm với HĐH Windows | ||
| Tương tác bằng : ngón tay, hoặc bất kỳ loại bút nào | ||
| Tỷ lệ phản hồi : ≤4ms | ||
| Điểm chạm nhỏ nhất: 2mm | ||
| Độ chính xác điểm chạm: 1mm | ||
| Thời gian đáp ứng: 5ms | ||
| Loa tích hợp : 2 x 15W | ||
| Hotspot : Yes | ||
| Bluetooth : V 5.0(2.4Hz) | ||
| WiFi : Support WIFI 6, 802.11 ac/b/g/n/ac, 2.4GHz/5 GHz | ||
| Tương thích : Win10/Win8/Win7/Mac OS /Android/Chrome OS/Linux | ||
| Công suất tiêu thụ : < 335W | ||