Camera HD-TVI hồng ngoại 2.0 Megapixel HIKVISION DS-2CE16D0T-IT5
– Sử dụng công nghệ mới HD-TVI cho hình ảnh sắc nét.
– Cảm biến hình ảnh: CMOS.
– Độ phân giải: 2.0 Megapixel (1920 x 1080).
– Ống kính: 3.6mm (6mm, 8mm, 12mm, 16mm tùy chọn).
– Tầm quan sát hồng ngoại: 80 mét.
– Chức năng camera quan sát Ngày và Đêm (IR-CUT).
– Chức năng hồng ngoại thông minh Smart IR.
– Tiêu chuẩn chống thấm nước: IP66 (thích hợp sử dụng trong nhà và ngoài trời).
– Nguồn điện cung cấp: 12VDC ± 15%.
– Kích thước: 86.22 x 82.05 x 220.13mm.
– Trọng lượng: 430g.
Đặc tính kỹ thuật
| Model | DS-2CE16D0T-IT5 |
| Image Sensor | 2MP CMOS Image Sensor |
| Signal System | PAL/NTSC |
| Effective Pixels | 1920(H) x 1080(V) |
| Min. illumination | 0.01 Lux @ (F1.2, AGC ON),0 Lux with IR |
| Shutter Time | 1/25(1/30)s to 1/50,000s |
| Lens | 3.6mm (6mm, 8mm, 12mm, |
| 16mm optional). Angle of View: 82.2° (3.6mm), 54° (6mm), 37.7° (8mm), 24.2° (3.6mm), 18.8° (6mm) | |
| Lens Mount | M12 |
| Day & Night | ICR |
| Angle Adjustment | Pan: 0 – 360°, Tilt: 0 – 180°, Rotation: 0 – 360° |
| Synchronization | Internal synchronization |
| Video Frame Rate | 1080p@25fps/1080p@30fps |
| HD Video Output | 1 Analog HD output |
| S/N Ratio | >62dB |
| Power Supply | 12VDC±15% |
| Power Consumption | Max. 6W |
| IR Range | Up to 80m |
| Dimensions | 86.22 x 82.05 x 220.13mm |