Switch Mikrotik CRS326-24G-2S+RM
  • Hỗ trợ 24 cổng Gigabit, 2 cổng SFP+
  • Cổng SFP+ hỗ trợ cả module 1.25Gb SFP và 10Gb SFP+.
  • Cho phép quản lý chuyển tiếp cổng đến cổng (Port) port-to-port forwarding.
  • Áp dụng bộ lọc MAC, cấu hình VLAN.
  • Cấu hình giới hạn băng thông.
  • Điều chỉnh một số trường tiêu đề MAC và IP.
  • 16K host table, IEEE 802.1Q VLAN, Supports up to 4K VLANs.
  • Rapid Spanning Tree Protocol, Access Control List.
  • MikroTik neighbor discovery, SNMP v1.
  • Cấu hình thiết bị qua Web-based, winbox.
  • Hỗ trợ hệ điều hành SwOS hoặc RouterOS
Mô tả
Thông số kỹ thuật
Specifications
Product code CRS326-24G-2S+RM
Architecture ARM 32bit
CPU 98DX3236
CPU core count 1
CPU nominal frequency 800 MHz
Dimensions 443 x 144 x 44 mm
RouterOS license 5
Operating System RouterOS / SwitchOS
Size of RAM 512 MB
Storage size 16 MB
Storage type FLASH
MTBF Approximately 200’000 hours at 25C
Tested ambient temperature -40°C to 60°C
Powering
Number of DC inputs 2 (DC jack, PoE-IN)
DC jack input Voltage 10-30 V
Max power consumption 24 W
FAN count Passive
PoE in Passive PoE
PoE in input Voltage 10-30 V
Ethernet
10/100/1000 Ethernet ports 24
Fiber
SFP+ ports 2
Peripherals
Serial console port RJ45
Certification & Approvals
Certification CE, EAC, ROHS
Included parts – 24V 1.2A power adapter