Smart Tivi Samsung 32 inch UA32T4300AKXXV
Đặc điểm nổi bật
- Công nghệ âm thanh vòm sống động Dolby Digital Plus
- Màu sắc hiển thị sống động với công nghệ PurColor
- Thiết kế mỏng mang đến vẻ đẹp hiện đại và thanh lịch
- Giao diện Smart Hub cho trải nghiệm sử dụng thân thiện
- Contrast Enhancer cho hình ảnh sâu và rõ nét hơn
Thông số kỹ thuật Smart Tivi Samsung 32 inch UA32T4300AKXXV
Đặc điểm sản phẩm Model: UA32T4300AKXXV Màu sắc: Đen Nhà sản xuất: Samsung Xuất xứ: Việt Nam Thời gian bảo hành: 24 Tháng Địa điểm bảo hành: QUANG MAI Kích thước màn hình: 43 inch Cổng HDMI: Có Cổng USB: Có Kích thước có chân đế: 737.4 x 465.4 x 150.5 mm Kích thước không chân đế: 737.4 x 438.0 x 74.1 mm Khối lượng có chân đế: 4.10 kg Khối lượng không chân đế: 3.8 kg Chiều cao: 500 mm Chiều dài: 879 mm Kích thước thùng: 879.0 x 500.0 x 127.0 mm Khối lượng thùng (kg): 5.6 kg