Màn hình máy tính LG 32UN880-B 32 inch UltraFine™ 4K HDR10 IPS
Loại màn hình: Phẳng Tỉ lệ: 16:9 Kích thước: 32 inch Tấm nền: IPS
| Mô tả chi tiết Màn hình vi tính | |
| Hãng sản xuất | LG |
| Model | 32UN880-B |
| Kích thước màn hình | 35 inch |
| Độ phân giải | 3840 x 2160 |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tấm nền màn hình | IPS |
| Độ sáng | 350nits (typ) |
| Màu sắc hiển thị | 1.07B |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Tần số quét | 60Hz |
| Cổng kết nối | 2 x HDMI 1 x DisplayPort |
| Thời gian đáp ứng | 5ms (GTG) |
| Góc nhìn | 178º (R/L), 178º (U/D) |
| Tính năng | |
| Điện năng tiêu thụ | Công suất tiêu thụ (điển hình): 55W Công suất tiêu thụ (tối đa): 160W Công suất tiêu thụ (Chế độ ngủ): 0,5W Công suất tiêu thụ (Tắt): Dưới 0,3W |
| Kích thước | 714.3 x 420.1 x 45.7 mm (Không chân đế)
714.3 x 641.1 x 406.8 mm (Gồm chân đế) |