Màn hình máy tính LG 27MK600M-B 27 inch FHD 75Hz
LG 27MK600M-B – Đen – Loại màn hình: Phẳng – Tỉ lệ: 16:9 – Kích thước: 27 inch
| Mô tả chi tiết Màn hình vi tính | |
| Hãng sản xuất | LG |
| Model | 27MK600M-B |
| Kích thước màn hình | 27inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920×1080) |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tấm nền màn hình | IPS |
| Độ sáng | 250cd / m2 (Loại.) 200cd / m2 (Tối thiểu) |
| Màu sắc hiển thị | 16.7 triệu màu |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Tần số quét | 60Hz |
| Cổng kết nối | HDMI x 2 / D_Sub x 1/ Headphone Out |
| Thời gian đáp ứng | 5ms |
| Góc nhìn | 178/178 |
| Tính năng | |
| Điện năng tiêu thụ | 20,3W |
| Kích thước | 612mm x 208mm x 454mm(gồm chân đế)
612mm x 73mm x 363 mm (không Gồm chân đế) |