Màn hình máy tính LG 27GN750-B 27 inch UltraGear FHD IPS 240Hz
Loại màn hình: Phẳng Tỉ lệ: 16:9 Kích thước: 27 inch Tấm nền: IPS
| Mô tả chi tiết Màn hình vi tính | |
| Hãng sản xuất | LG |
| Model | 27GN750-B |
| Kích thước màn hình | 27inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920×1080) |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tấm nền màn hình | IPS |
| Độ sáng | 400cd (Typ.)/320cd (Min.) |
| Màu sắc hiển thị | 16.7 triệu màu |
| Độ tương phản | 700:1 (Min.), 1000:1 (Typ.) |
| Tần số quét | 240Hz |
| Cổng kết nối | 2 x HDMI DisplayPort (ver. 1.4) Headphone Out USB Up-stream 2 x USB Down-stream |
| Thời gian đáp ứng | 1ms |
| Góc nhìn | 178˚(R/L), 178˚(U/D) |
| Điện năng tiêu thụ | Power Consumption (Typ.): 45W Power Consumption (Max.): 48W Input: 100-240 Vac, 50/60 Hz |