Loa thùng 15W TOA F-1000WTWP
– TOA F-1000WTWP là hệ thống loa 2-way cho hiệu ứng cao, phạm vi rộng.
– Loa tần số cao có dạng hình vòm và loa trầm tần số thấp có dạng hình nón.
– Kích thước: 130 (W) × 202 (H) × 131 (D) mm.
– Trọng lượng: 2kg.
Đặc tính kỹ thuật
| Model | F-1000WTWP |
| Enclosure | Bass reflex type |
| Rated Input | 15 W |
| Rated Impedance | 100 V line: 670Ω (15W), 2kΩ (5W), 3. kΩ (3W), 10kΩ (1W) 70 V line: 330Ω (15W), 670Ω (7.5W), 2kΩ (2.5W), 3.3kΩ (1.5W), 10kΩ (0.5W) |
| Sensitivity (1W, 1m) | 87 dB at installation in 1/2 free sound field |
| Frequency Response | 85 Hz – 20 kHz, -10 dB at installation in 1/2 free sound field |
| Crossover Frequency | 5 kHz |