Laptop Avita Liber V14M-UR NS14A8VNR571-URB Urban Ruby(Core i7-10510U | 8GB | 1TB | Intel UHD | 14.0 inch FHD | Win 10 | Hồng đậm)
PU: Intel® Core™ i7-10510U (1.80GHz upto 4.90GHz, 8MB)
RAM: 8GB DDR4 2400MHz onboard
Ổ cứng: 1TB SSD Sata M.2
VGA: Intel® UHD Graphics 620
Màn hình: 14.0 inch FHD(1920 x 1080) Anti-Glare IPS Panel
Pin: Up to 10 hours
Cân nặng: 1.28kg
Màu sắc: Urban Ruby
OS: Windows 10 Home
| Tên sản phẩm | Avita Liber V14M-UR NS14A8VNR571-URB |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i7-10510U |
| Tốc độ | 1.80GHz upto 4.90GHz, 4 cores 8 threads |
| Bộ nhớ đệm | 8MB Cache |
| Bộ nhớ trong (RAM) | |
| Dung lượng | 8GB DDR4 2400MHz |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB SSD Sata M.2 |
| Tốc độ vòng quay | |
| Khe cắm SSD mở rộng | |
| Ổ đĩa quang (ODD) | Không |
| Hiển thị | |
| Độ phân giải | 1920*1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel® UHD Graphics 620 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | IEEE 802.11 b/g/n/ac |
| LAN | |
| Bluetooth | v4.2 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 2x USB 3.0 1x USB 3.0 Type-C (PD 2.0 Charging, Display out) |
| Kết nối HDMI/VGA | 1x Micro HDMI Type D |
| Tai nghe | – |
| Camera | 1M |
| Card mở rộng | MicroSD Card Reader |
| LOA | 2 Loa |
| Kiểu Pin | Up to 10 hours |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành (bản quyền) đi kèm | Windows 10 Home |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 318 X 218 X 15.9 mm |