Laptop Avita Liber V14C-UG NS14A8VNW561-UGAB (Ryzen 7-3700U | 8GB | 512GB | Radeon RX Vega | 14.0 inch FHD | Win 10 | Vàng)
CPU: AMD Ryzen 7-3700U (2.30GHz upto 4.00GHz, 4MB)
RAM: 8GB DDR4 2400MHz onboard
Ổ cứng: 512GB SSD SATA M.2
VGA: Radeon™ RX Vega 10 Graphics
Màn hình: 14.0 inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare IPS Panel with 178 degree wide viewing angle
Pin: Up to 10 hours
Cân nặng: 1.3kg
Màu sắc: Unicorn Gold
OS: Windows 10 Home
| Tên sản phẩm | Avita Liber V14C-UG NS14A8VNW561-UGAB |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | AMD Ryzen 7-3700U |
| Tốc độ | 2.30GHz upto 4.00GHz, 4 cores 8 threads |
| Bộ nhớ đệm |
L2 Cache: 2MB
L3 Cache: 4MB
| Bộ nhớ trong (RAM) | |
| Dung lượng | 8GB DDR4 2400MHz onboard |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 512GB SSD SATA M.2 |
| Tốc độ vòng quay | |
| Khe cắm SSD mở rộng | |
| Ổ đĩa quang (ODD) | Không |
| Hiển thị | |
| Độ phân giải | 1920*1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Radeon™ RX Vega 10 Graphics |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | IEEE 802.11 b/g/n/ac |
| LAN | |
| Bluetooth | v4.2 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 2x USB 3.0 1x USB 3.0 Type-C (PD 2.0 Charging, Display out) |
| Kết nối HDMI/VGA | 1x Micro HDMI Type D |
| Tai nghe | – |
| Camera | 1M |
| Card mở rộng | MicroSD Card Reader |
| LOA | 2 Loa |
| Kiểu Pin | Up to 10 hours |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành (bản quyền) đi kèm | Windows 10 Home |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 318 X 218 X 15.9 mm |