2 Port Fiber Ethernet Module D-Link DES-102F
2 Port Fiber Ethernet Module D-Link DES-102F
  • 2 Port Fiber Ethernet Module.
  • hoạt động chế độ Multi-Mode.
  • khoảng cách lên đến 2km, 2 cổng 100Base-FX (đầu nối SC) Module cho Switch DES-1016R+, DES-1024R+
2.500.000  Thêm vào giỏXem nhanh
Media Converter D-Link DMC-300SC
Media Converter D-Link DMC-300SC
  • Twisted-Pair to Fibber Ethernet Media Converter.
  • Bộ chuyển đổi giao tiếp 10/100Base-TX sang tín hiệu cáp quang 100Base-FX.
  • chế độ Multi-Mode.
  • mở rộng khoảng cách lên đến 2km.
2.100.000  Thêm vào giỏXem nhanh
SFP Transceiver - Single-Mode Fiber D-Link DEM-310GT
SFP Transceiver – Single-Mode Fiber D-Link DEM-310GT
  • SFP Transceiver - Single-Mode Fiber, dùng với cáp quang Single-Mode 9/125µm, chiều dài cáp tối đa là 10Km.
  • Bước sóng 1310nm. Chuẩn 802.3z 1000BASE-LX (1Gbps), kết nối quang theo chuẩn LC.
  • Module cho Switch DES-1210-28/52, DGS-1210-20/28/52
1.380.000  Thêm vào giỏXem nhanh
SFP Transceiver-Multi-Mode Fiber D-Link DEM-311GT
SFP Transceiver-Multi-Mode Fiber D-Link DEM-311GT
  • SFP Transceiver - Multi-Mode Fiber, dùng với cáp quang Multi-Mode 50/125µm hoặc 50/125µm, chiều dài cáp tối đa là 550m.
  • Bước sóng 850nm.
  • Chuẩn 802.3z 1000BASE-LX (1Gbps), kết nối quang theo chuẩn LC.
  • Module cho Switch DES-1210-28/52, DGS-1210-20/28/52
1.460.000  Thêm vào giỏXem nhanh